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           Jengo La Mionzi (Radiology)  la Hospitali ya Wilaya ya Itilima

         Jengo La Utawala  la Hospitali ya Wilaya ya Itilima

                 Jengo La Maabara  la Hospitali ya Wilaya ya Itilima



           Jengo La Ufuaji (Laundry) la Hospitali ya Wilaya ya Itilima

   Jengo la Wagonjwa wa Nje(OPD)  la Hospitali ya Wilaya ya Itilima 

 Jengo la Kuhifadhia Dawa (Farmacy) la Hospitali ya Wilaya ya Itilima



 Jengo La Wodi ya Wazazi(Maternity Ward) la Hospitali ya Wilaya ya 
Itilima Likiwa katika Hatua ya  Ukamilishaji.

        Jengo la Mionzi  (Radiology) la Hospitali ya Wilaya ya Itilima


