JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA

Unapojibu taafadhali taja: ‘
Kumb. Na.AG.22/124/05/133. Tarehe:25/05/2022

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Itilima amepokea idhini ya kuendesha mchakato wa
ajira mpya kwa barua yenye kumb. Na. FA.97/228/01/9 tarehe 13/Mei/2022 kutoka kwa Katibu
Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, Hivyo anayo furaha kutangaza
nafasi 8 za ajira ya kudumu kwa Watanzania wote wenye sifa stahiki ikiwemo Mtendaji wa Kijiji Daraja
la III na Katibu Mhutasi Daraja la III.
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1.2

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III ( NAFASI 05).

Sifa za Mwombaji:

v" Awe amehitimu na kufaulu Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI).

v Awe amefuzu mafunzo ya Astashahada (Cheti) NTA Level 5” kutoka Chuo kinachotambuliwa na

1.3.

Serikali katika fani zifuatazo:- Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa Fedha,
Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Jamii.

Afisa Masuuli (Mhasibu) na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
Kusimamia ulinzi na Usalama wa raia na mali zao,kuwa Mlinzi wa Amani na Msimamizi wa Utawala
Bora katika Kijiji.

. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya maendeleo ya Kkijiji.
. Katibu wa mikutano na kamati zote za Halmashauri ya kijiji.

Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

. Kuandaa Taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha wananchi katika kuandaa

na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali.

vii. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalaam katika Kijiji.
viii. Kusimamia ukusanyaji na kuhifadhi kumbukumbu zote za nyaraka za Kijiji.
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ix. Mwenyekiti wa kikao cha Wataalamu waliopo katika Kijiji.

x. Kupokea,Kusikiliza na kutataua malalamiko na migogoro ya wananchi.
xi. Kusiamaia utungaji wa sheria Ndogo za Kijiji na

xii. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

1.4. Ngazi za Mishahara ya serikali yaani TGS B kwa mwezi.

2. KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (NAFASI 3).

2.1. Sifa za Mwombaji:
v Awe amehitimu na kufaulu kidato cha Nne (IV) au Sita (VI).
v Awe amehudhuria mafunzo ya uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu (NTA Level 5").
v Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Shorthand Kiingereza maneno 80 kwa dakika
moja.
v Awe amepata mafunzo ya kompyuta kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali na kupata

cheti katika programu za Windows, Microsoft Office, Internet, E-mail na Publisher.

2.2. Kazi na majukumu

i. Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.
ii. Kusaidia kupokea wageni na kuwasaidia shida zao, na kuwaelekeza sehemu wanapoweza

kushughulikiwa.
ii. Kusaidia Kutunza taarifa/Kumbukumbu za matukio,miadi,wageni,tarehe za vikao,safari za Mkuu wake

na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi anamofanyia kazi,na kumuarifu Mkuu

wake kwa wakati unaohitajika.
iv. Kusaidia kutafuta na kumpa mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote kinachohitajika kwa ajili

ya shughuli za kazi hapo ofisini.
v. Kusaidia kufikisha maelezo ya mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia kumwarifu kuhusu

taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

vi. Kusaidia kupokea majalada kuyagawa kwa maafisa walio katika sehemu alipo, na kuyakusanya,
kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

vii. Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miradi, wageni na tarehe za vikao safari za mkuu
wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekeleza katika ofisi anayofanyia kazi na kumharifu
mkuu wake kwa wakati unaohusika.

viii. Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wa kazi.

2.3. Ngazi za Mishahara ya serikali yaani TGS B kwa mwezi.

2.4 MASHARTI YA JUMLA

8 Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania wenye umri kati ya miaka 18 hadi 45,
; Muombaji awasilishe picha moja ya hivi karibuni,
3. Waombaji wawasilishe Maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye anuani na namba za
simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini watatu (Referees) wa kuaminika,
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4. Waombaji wote waambatanishe'nakala ya vyeti vya masomo na taaluma,cheti cha kuzaliwa,

5 Muombaji atakayewasilisha“Result slip” , “statement of results” . Provisional results” au
"Transcript” maombi yake hayatakubaliwa. Aidha cheti ni kile chenye NTA Level 5.

6. Kwa waliosoma nje ya nchi elimu ya kidato cha nne na kidato cha sita wawasilishe uthibitisho
kutoka Baraza la Mitahani la Tanzania (NECTA).

2 Kwa waliomaliza vyuo nje ya nchi wawasilishe uthibitisho kutoka Tume ya Vyuo Vikuu (TCU).

8. Wote watakaokuwa “Short listed” ndo watakaoitwa kwenye usaili (Interview).

MUHIMU:Kumbuka kuambatanisha barua yako ya maombi ya kazi iliyosainiwa pamoja na vyeti vya elimu
na nyaraka zote zinazohitajika.Maombi yasiyozingatia vigezo vilivyoainishwa hayatashughulikiwva. Maombi
yataanza kupokelewa kuanzia tarehe 25.05.2022, Mwisho wa kupokea maombi haya ni
tarehe 04/06/2022 saa 9:30 Alasiri.Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kwa anuani ifuatayo :-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Itilima,
S.L.P 308,

BARIADI - ITILIMA.
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