JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

HALMASHAUR] YA WILAYA

ITILIMA

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA

Unapojibu tafadhali taja Tarehe: 08/03/2022
Kumb. Na. LS.375/520/19

TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA YA MUDA YA KUKUSANYA TAARIFA
ZA MFUMO WA ANWANI ZA MAKAZI NA POSTIKODI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya ltilima anapenda

kuwatangazia nafasi za ajira ya muda kwa nafasi za wakusanya taarifa

kwenye zoezi la Anwani za Makazi na Postikodi litakalofanyika katika kata,

A. SIFA ZA MWOMBAJI

a.

b
C.
d

f.

Awe Raia wa Tanzania mwenye umri kati ya 18 — 40

. Awe na Elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelea

Awe na Kitambulisho au Namba ya NIDA

. Awe na simu Janja (Smart Phone) aina ya android yenye

uwezo wa kukaa na chaji siku nzima na aweze kuitumia.
Awe na barua pepe (Email address) na nywila (Password)
inayofanya kazi

Awe Mkazi wa Wilaya ya ltilima

B. KAZI NA MAJUKUMU

Kutoa/kuandika namba za nyumba, viwanja na maeneo ya
huduma
Kukusanya na kuingiza taarifa za wamiliki wa nyumba, viwanja

na maeneo ya huduma pamoja na wamiliki wake kwenye
Mfumo wa Anwani za Makazi.

Kutuma taarifa za Anwani kwenye Mfumo wa Anwani za
Makazi

Halmashauri ya wilaya ya Itilima, S. L. P 308, Itilima, Simu +255 028 2986329, Barua

pepe: info@itilimadc.go.tz. Tovuti: www.itilimadc.go.tz







