JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA

MAJINA YA MIPAKA YA VIJIJI NA VITONGOJI KATIKA
ENEO LA HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA

TANGAZO

Yah. MAJINA YA MIPAKA YA VIJIJI NA VITONGOJI VILIVYOMO
KATIKA ENEO LA HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA

Msimamizi wa Uchaguzi wa Serikali za Mitaa Halmashaun ya Wilaya ya ITILIMA
kwa Mamlaka aliyopewa chini ya Kanuni ya 5 ya Kanuni za Uchaguzi wa
Mwenyekiti wa Kijiji, Wajumbe wa Halmashauri ya Kijiji na Mwenyekiti wa
Kitongoji katika Mamlaka za Wilaya za Mwaka 2024 (Tangazo la Senkali
Na. 571 la Tarehe 12 Julal, 2024) na kwa kuzingatia orodha ya Vi na Vitoangojl
vilivyotangazwa katka Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala katika
Serikali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya) ya mwaka 2024 (Tangazo la Senkall
Na.796 la larehe 06 Seplemba, 2024), anatangaza Majina na Mipaka ya Vijji na
Vitongojl kwa ajli ya Uchaguzi wa Mwenyekill wa Kyji, Wajumbe wa
Halmashaurl ya Kijijl na Mwenyekili wa Kilongo|i kalika Halmashaun ya Wilaya

ya ITILIMA
Halmashaurn ya Wilaya ya Itllima Ina jumla ya Kata 22 Vijii 102 na Vilongo)l 586

Aldha, Majina na Mipaka ya Vijijl na Vilongojl vilivyopo katika Halmashaur ya

Wilaya ya Itilima ni kama Ifuatavyo
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