

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**

**HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA**



**MKATABA WA HUDUMA KWA WATEJA**

## YALIYOMO

### UKURASA

1. UTANGULIZI:.....	1
2 MADHUMUNI YA MKATABA .....	2
3 MAJUKUMU NA KAZI ZA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA.....	2
4 WATEJA WETU NA MATARAJIO YAO .....	3
5 KUHUSU OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA.....	4
5.1 DIRA .....	4
5.2 LENGU .....	4
5.3 MAADILI YA MSINGI.....	4
6 VIWANGO VYETU VYA UTOAJI HUDUMA NA NAMNA YA KUFIKIA VIWANGO HIVYO.....	4
6.1 VIWANGO .....	4
6.2 NAMNA YA KUFIKIA VIWANGO HIVYO .....	4
7 WATEJA WETU.....	5
8 HUDUMA NA MIHADI YETU.....	5
a) IDARA.....	6
b) VITENGO.....	6
9 IDARA YA UTAWALA NA RASILIMALI WATU.....	6-7
10 IDARA YA ARDHI NA MALIASILI.....	7-8
11 IDARA YA AFYA.....	8-9
12 IDARA YA MAZINGIRA NA USAFI.....	9-10
13 IDARA YA MAENDELEO YA JAMII .....	11
14 IDARA YA ELIMU SEKONDARI.....	11-12
15 IDARA YA ELIMU MSINGI.....	12-13
16 IDARA YA UJENZI .....	14
17 IDARA YA MAJI NA UMWAGILIAJI.....	14-15

