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WALIMU WAKUU WAPATIWA MAFUNZO MAALUM YA MFUMO WA
KURATIBU TAARIFA ZA WANAFUNZI (SIS) KWA KUTUMIA TABLETS

Akizindua Mafunzo hayo
yaliyo ratitbiwa na OR
Tamisemi kwa ku-
shirikiana na Equip Tan-
zania Kaimu Mkurugezi
wa Halmashauri ya Itilima
Bi. Pendo Haule
taka Walimu hao kufuatil-
ia mafunzo hayo kwa
makini ili waveze kuten-

geneza na kutuma taarifa

zilizo sahihi.

Aidha Bi. Upendo
alisema “Dunia inabadili-
ka kwa kasi sana na Tan-
zania ya leo ni tofauti na
ile ya zamani tunaelekea
katika (e Government )

Kushoto Wakuu wa shule za Msingi Wilayani Itilima
Wakimsikiliza Kaimu Mkurugenzi wa Halmashauri ya
Itilima Bi Upendo Haule Hayup katika Pichani

aliwa-

matumizi ya Teknolojia

ya Habari na Mawasiliano
katika
mbalimbali za serikali
sasa basi ni

2

Matarajio

kutoa huduma

Kutokea kulia Kaimu Mkurugenzi Itlili-
ma Bi upendo Haule , wa kwanza Kkulia
afisa Elimu (w) Itilima Ndg Christophe
Hirali , kutokea Kushoto Ni Wakufunzi
kutoka Tamisemi Deogratias Kashindye,
Hemed Mkupa na Amina Kulwa

(tablets)

Wakuu wa Shule za Msingi Wilayani Itilima wakiwa
katika vipondi vya Darasani wakielekezwa jinsi ya ku-
tumia Mfumo wa SIS kwa kutumia Vishikwambi

yangu mtafuatilia mafunzo
haya kwa umakini”.

Mmjoa wa wawezeshaji
Kutoka Tamisemi  Ndg.
Hemed Mkupa aliwataka
walimu waachane na kuten-
geneza taarifa ambazo si
sahihi

“ taarifa ambazo mnataki-
wa kuzituma ni Muhimu
sana kwa ustawi wa Elimu
nchini na ni lazima mfa-
hamu umuhimu wa kupata
mafunzo haya, kwani taarifa
ambazo tamisemi hawana,
afisaelimu mkoa na wilaya
hawana, ila wewe Mkuu wa
shule wunazo, unalazimika
kufuatilia mafunzo kwa
umakini ili taarifa za kuusu
shule na Wanafunzi
zitumwe kwausahihi”
alisema Mkufunzi huyo.
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