
Kaimu Mwenyekiti 

wa HAlmashauri ya 

Itilima Akielezea 

Maendeleo ya Ujen-

za wa Madarasa 

katika shule ya Sek-

ondari  Madilana. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Mthibiti Ubora wa 

Elimu (W) Stephen 

Simba akitoa 

Maelekezo  katika 

ujenzi wa shule shi-

kizi Mlimani iliyopo 

katika Kata ya 

Zagayu. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Kaimu MKurugenzi  

wa Halmashauri Ya 

Itilima  Ndg. Kelisa 

Wambura akikagua  

Mradi wa Ujenzi wa 

Shule Shikizi ya 

Ngando iliyopo kati-

ka Kijiji cha Ngan-

do, kilichopo katika  

Kata ya Mhunze 
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 UJjenzi wa darasa moja 

katika Shule ya Sek-

ondari Itilima Ukiwa 

katika hatua za Awali. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 Kaimu Mkurugenzi wa 

Halmashauri ya Itilima  

Ndg. Kelisa Wsmbula 

akiongea na wajumbe 

wa serikali ya Vijiji vya 

Mwabuki na Nyan-

g’ombe vilivyop katika 

kata  ya Ikindilo na ku-

wataka kushiriki katika 

ujenzi wa Madarasa 

Matatu ya Shule ya 

Sekondari Ikindilo 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 Ujenzi wa Madarasa 

Mawili katika Shule ya 

Sekondari Madilana 


