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1.0.Utangulizi

Ninafurahi kukualifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha KWANZA katika shule hii
mwaka 2017. Shule ya sekondari Bumera ipo umbali wa km. 25 mashariki ya Makao makuu ya
Halmashauri ya Wilaya ya Itilima. .......................

Usafiri wa basi kutoka MM . v s senvynmmsy o unapatikana katika kituo cha mabasi cha
.................................. 21T ) 1 P g —

Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe .......................o.oel unatakiwa kuripoti shuleni
kuanzia tarehe ................. na mwisho wa kuripoti ni tarehe ..................... ndani ya siku saba.

2.0.Mambo muhimu ya kuzingatia

2.1.Sare za Shule
a). Sare ya Sule hii ni ... ke, WAV Iana DA wu. s gernes pomivs pusivs
kwva wasichana. .. ..« s ssmens psvss s susps vvsws oo BROTE: & eions csms s i s s ki oo < s
b). Rangi ya Hijab ifanane na Sare za Shule (ambatanisha mshono)

SARE:-

» Suruali 1 nyeusi na 1 damu ya mzee kwa wavulana
Sketi 1 nyeusi na 1 damu ya mzee kwa wasichana

Jozi mbili za soksi nyeupe kwa wote

Viatu vyeusi vya kamba pea mbili

Shati jeupe mikono mifupi kwa wavulana na wasichana
Sweta rangi ya bluu kwa wavulana na wasichana
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2.2 Daftary
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o hakula cha wanafunzi wa kutwa wauli ya kwenda shulen ta kurudi
, . . N 'a kwenda shuleni ni
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2.4 Naull va wars i —
v A Wi I wa b e —
Ay ya wanafunzi wa bweni Kwenda shuleni na kurudi nyumbanij wakati
20, godoro na vifaa vya malazi.

2.5 Mabhitaji mengine ya kibinadamu (kama yapo vatajwe).
3.0 Sheria na Kanuni Muhimu za Shule hii

Shuile inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na
kama ilivyorekebishwa kwa Sheria Na. 10 va mwaka 1995. Aidha, inazingatia
miongozo yote inayotolewa na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi, yenye
dhamana ya elimu nchini na Ofisi ya Waziri Mkuu-TAMISEMI yenye jukumu la
Usimamizi na Uendeshaji Elimu. Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi

vafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala yake mara
baada ya kuripoti shulen.

a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na
jamii kwa ujumla ni jambo la lazima;

b) Mahudhurio mazuri katika Kila shughuli ndani na nje va shule kulingana na
ratiba ya shule ni lazima,

¢) Kushiriki kw

a makini kufanva maandalio ya jioni (preparation);

d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa;

¢) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya

kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika
shule hii;

-
f) Kutunza usafi wa mwil, mavazina mazingira ya shule;

g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa,

h) Kuzingatia ratiba ya shule wakali wote; na

i) Kutunza mali za umma.




3.2 Makosa Yaf
aluatayo i
Shule YO Yanaweza Kusababisha Kufukuzwa au kusimam.ishwa

a) Wizi,
b) Uasherati na ushoga.
¢) Ubakaji.

d) Ulevi na matumiz; ya mad

awa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine,
m“'ungh kubeli na kadhalika.

e) ___©) Kupigana au kupxga
_\—\

f) Kuharibu kwa makusudi ﬁnali}a umma. ————

8) Kudharau Bendera ya Taifa.

h) Kuwa mjamzito /kupata mimba. |
h) Kuoa au kuolewa. |
i) Kutoa mimba.

j) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa
shule au watu. l

k) Kukataa adhabu kwa makusudi.
I) Kuwa na simu ya mkononi.

4.0 Mambo Mengine Muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa
shuleni na mwanafunzi

i el /)Jde_dl_ml Examination Form’ ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa
hospitali ya Serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu-wa Shule mara

utakaporipoti shuleni. : |
b)  Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na‘h‘.kataba wa '
kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.
¢) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo
mengine yatakayotolewa na shule.

50 Tafadhali soma kwa makini maelezo/ maagizo haya na kuyatekeleza ‘
kikamilifu. . y







BUMERA SEKONDARY SCHOOL
P.0.BOX

BARIADI

3 FORM FOR 1‘ M r
This form must e o ALOR MEDICAL EXAMINATION

let . )
Student’g full name, p i ed by Government Medical officer

Blood teqy S8Rl ok B R e
StoolExammation.........._..............

T.S. TESET L Ner e i
Astoma

Eye Disorder. ... .
EarDisorder............‘...........‘....‘
NoseDisorder....................._.._............................
ARBCTIIR . .ol ot it oo s
Chest
Operations ................................

Serious accidents ..........................
Any other infection diseases ......... ..

Pregnancy .......... s

ADDITIONAL INF

ORMATION e.g. Physical defects of impairment , chronic or
family diseases etc

I certify that I have personally examined Mr /Miss ........................ ..
.«.eo...... and found him /her fit/ unfit to perform studies
SIBNBIUTE ..., eshrbonn it ammmn tes somes v o ot eamien

Designation ...... ...

(Official Rubber stamp)
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MKUU WA SHULE

SSHULE YA SEKONDARI YA KUTWA BUMERA
.LP

BARIADI

KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI YA KUTWA BUMERA

mwanafunzi aliyechaguliwa kujiunga na kidato cha
e iiivesesis s, Katika shule yako nakubali kujiunga na shule hii
Naahidi kuwa nitakuwa mwaminifu , mtiifu, nitafuata sheria na nitazingatia taratibu zote za
shule nitatunza mali zote za Umma zilizopo shuleni kuwa nitasoma na kufanya kazi za shule kwa

uwezo wangu wote na nitaishi kwa amani na kujiheshimu katika jumuiya ya shule na jumuiya
inayozunguka shule.

. ambaye ni

-----------------------------------

Sahihi ya mwanafunzi

~ Mwanafunzi wa shule ya sekondari
Bumera :-
(i)~ Mtoto wangu anafika shuleni na vifaa vyote alivyoagizwa na shule
(i)  Kwa kipindi chote mtoto  wangu atakapokuwa mwanafunzi shule ya sekondari ya
Bumera nitashirikiana na jumuiya ya shule kumpatia taratibu za shule.
(i)  Mtoto wangu awapo nyumbani nitampatia muda na mazingira mazuri ya kujifunza

na kufanya mazoezi aliyopatiwa na walimu wake (Homework) na nitamwelekeza
pale nitakapoweza .
(iv)

Nitawajulisha walimu mara moja mabadiliko yoyote mabaya katika tabia ya motto

wangu kwenda shule siku ambazo siyo za masomo bila taarifa ya maandishi kutok
uongozi wa shule. :

ooooo
-------------------------------

Sahihi ya Mzazi / Mlezi

F R S



MKUU WA SHULE

SHULE YA SEKONDARIU BUMERA

S.L.P

BARIADL - - Ut

FOMU YA KUDHIBITISHA UHALALI WA MWANAFUNZI
ALIYECHAGULIWA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI BUMERA

Mimi (Jina kamili )
... Mwalimu mkuu wa

shule ya Msmg1 it
Nathibitisha kuwa mwenye plcha h11 ni mwanafunm halah ahyechagullwa kutoka
katika shule hii kujiunga na shule ya sekondari ya kutwa ya Bumera.

Sahihi ya mwalimu Mkuu

Mhuri wa shule
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MKUU WA SHULE

SHULE YA SEKONDARIU BUMERA
S.L.P

BARIADI

FOMU YA KUDHIBITISHA UHALALI WA MWANAFUNZI
ALIYECHAGULIWA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI BUMERA

Mimi (Jina kamili )
... Mwalimu mkuu wa
shulc ya Msmgl

Nathibitisha kuwa mwenye plcha h11 ni mwanafunm halah ahyechaguhwa kutoka
katika shule hii kujiunga na shule ya sekondari ya kutwa ya Bumera.

------------------------------------

Sahihi ya mwalimu Mkuu

Mhuri wa shule

---------------------------------------
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